ਅੱਠ ਪੁਲਿਸ ਮੁਲਾਜ਼ਮਾਂ ਦਾ ਕਾਤਲ ਵਿਕਾਸ ਦੁਬੇ ਪੁਲਿਸ ਮੁਕਾਬਲੇ ‘ਚ ਮਾਰਿਆ

ਬੀਤੇ ਦਿਨ ਵਿਕਾਸ ਦੁਬੇ ਉਜੈਨ ਦੇ ਮੰਦਰ ਤੋਂ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ। ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸਨੂੰ ਮੱਧ-ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਤੋਂ ਕਾਨਪੁਰ ਲੈ ਕੇ ਆਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਸੀ।। ਇੱਥੇ ਯੂਪੀ ਐਸਟੀਐਫ ਦੇ ਕਾਫਲੇ ਦੀ ਕਾਰ ਕਰੈਸ਼ ਹੋ ਗਈ ਹੈ। ਇਹ ਉਹੀ ਕਾਫਲਾ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿਚ ਮੱਧ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਤੋਂ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸਭ ਤੋਂ ਲੋੜੀਂਦਾ ਮੁਜਰਮ ਵਿਕਾਸ ਦੁਬੇ ਸਵਾਰ ਸੀ।

ਪਤਾ ਲੱਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਜਿਸ ਵਾਹਨ ਵਿਚ ਵਿਕਾਸ ਦੁਬੇ ਸਵਾਰ ਸੀ, ਉਹ ਹਾਦਸੇ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਹੋ ਗਈ। ਇਹ ਘਟਨਾ ਬਾਰਾ ਥਾਣਾ ਖੇਤਰ ਦੇ ਨੇੜੇ ਦੀ ਹੈ। ਹਾਦਸੇ ਵਿੱਚ ਕਾਰ ਪਲਟ ਗਈ।
ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਨੁਸਾਰ ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਵਿਕਾਸ ਦੁਬੇ ਨੇ ਇੱਕ ਪੁਲਿਸ ਮੁਲਾਜ਼ਮ ਤੋਂ ਹਥਿਆਰ ਖੋਹ ਕੇ ਫਰਾਰ ਹੋਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ। ਵਿਕਾਸ ਦੂਬੇ ਅਤੇ ਪੁਲਿਸ ਵਿਚਾਲੇ ਗੋਲੀਆਂ ਲੱਗੀਆਂ। ਸੂਤਰਾਂ ਅਨੁਸਾਰ ਵਿਕਾਸ ਦੁਬੇ ਗੰਭੀਰ ਜ਼ਖਮੀ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ। ਉਸ ਨੂੰ ਹਸਪਤਾਲ ਲਿਜਾਇਆ ਗਿਆ।

ਪੁਲਿਸ ਸੂਤਰਾਂ ਅਨੁਸਾਰ ਖਰਾਬ ਮੌਸਮ ਕਾਰਨ ਵਾਹਨ ਪਲਟ ਗਿਆ ਅਤੇ ਫਿਰ ਇਹ ਘਟਨਾ ਵਾਪਰੀ। ਖ਼ਬਰਾਂ ਆ ਰਹੀਆਂ ਹਨ ਕਿ ਗੋਲੀ ਨਾਲ ਬੁਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਜ਼ਖਮੀ ਹੋਏ ਵਿਕਾਸ ਦੁਬੇ ਦੀ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਇਸ ਬਾਰੇ ਅਜੇ ਤੱਕ ਕੋਈ ਅਧਿਕਾਰਤ ਪੁਸ਼ਟੀ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ।

  • 177
  •  
  •  
  •  
  •